Author: s***3
Date:
Review: Wow very jice i really like it ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️ thank you SHEIN 💕💕💕💕💕
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Price: 34.900₫
Original Price: 36.000₫
| Material | Polyamide |
| Composition | 100% Polyester |
| Color | Beige |
| Type | Leg Band |
| Chiều dài | 75 cm |
| Chiều rộng | 7.5 cm |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| SKU | sb2311305880315549 |
Brand Name: VBOSI
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/VBOSI-sc-0142104690.html
Quality: 5924482 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***3
Date:
Review: Wow very jice i really like it ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️ thank you SHEIN 💕💕💕💕💕
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: d***e
Date:
Review: Awesome thank you Shein
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: M***e
Date:
Review: Easy nd comfy to use
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: h***y
Date:
Review: Loved it the fabric is good and patrons is amazing worth it Great quality Great for after party
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm